திமிங்கல வேட்டை திரைப்படத்தின் ஷூட்டிங் விரைவில் தொடங்கவிருக்கிறது

மலையாளத்தில் 2014ல் வெளியான 100 டிகிரி செல்சியஸ் படத்தின் மூலம் அறிமுகமான இயக்குனர் ராகேஷ் கோபன், தனது அடுத்த அம்சமான திமிங்கல வேட்டையைத் தொடங்க உள்ளார். அனூப் மேனன், பைஜு சந்தோஷ், கலாபவன் ஷாஜோன், ரமேஷ் பிஷாரடி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். சமீபத்தில் வெளியான அப்பன் படத்தில் குறிப்பிடத்தக்க கதாபாத்திரத்தில் நடித்த ராதிகா ராதாகிருஷ்ணன் கதாநாயகியாக தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளார். முழுக்க முழுக்க திருவனந்தபுரத்தில் நடக்கும் நகைச்சுவை கலந்த அரசியல் நையாண்டி படம் என்கிறார் ராகேஷ். விஎம்ஆர் பிலிம்ஸ் பதாகையின் கீழ் சாஜிமோன் தயாரித்து, ராகேஷ் கோபன் வசனம் எழுதியுள்ள இந்த திரைப்படத்தின் ஷூட்டிங் டிசம்பர் 21 ம் தேதி திருவனந்தபுரத்தில் தொடங்கப்படவிருக்கிறது . தொடர்ந்து சில பகுதிகள் ராஜஸ்தானில் படமாக்கப்படவுள்ளது.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *