‘தன்னுடைய தலைமுடி குறித்து மம்முட்டி கூறியது பாடி ஷேமிங்’ என்று சொல்பவர்களுக்கு ஜூட் சொல்ல விரும்புவது இதுதான் …!

மலையாள திரைப்பட இயக்குனர் ஜூட் அந்தோணி ஜோசப் குறித்து மம்முட்டி கூறிய கருத்து பெரும் விமர்சனத்திற்கு வழிவகுத்தது. இப்போது ஜூட் தானே இந்த பிரச்சினைக்கு பதில் அளித்துள்ளார். தயவு செய்து தான் அதிகம் மதிக்கும் மனிதனின் வார்த்தைகளை வேறு விதமாக திரிக்காதீர்கள் என ஃபேஸ்புக் பதிவில் ஜூட் கேட்டு கொண்டுள்ளார் . ஜூட்டின் முகநூல் பதிவு பின்வருமாறு . ‘என் தலைமுடி பற்றி மம்முக்கா சொன்னது மேலே வந்தவர்களிடம் பாடி ஷேமிங். எனக்கு முடி இல்லாததால் என் குடும்பத்தாரோ நானோ கவலைப்படவில்லை. இவ்வளவு அக்கறை உள்ளவர்கள் மம்முக்காவை புரிந்து கொள்ளாமல் என் முடி உதிர்வுக்கு காரணமான பெங்களூர் மாநகராட்சி வாட்டர் மற்றும் பல்வேறு ஷாம்பு நிறுவனங்களுக்கு எதிராக குரல் எழுப்ப வேண்டும். நான் மிகவும் மதிக்கும் மனிதர் பேசும் அன்பான வார்த்தைகளை தயவு செய்து திரிக்காதீர்கள்’ என்றிருக்கிறார் . 2018ஆம் ஆண்டுக்கான ஜூட் படத்தின் டீசர் வெளியீட்டு விழாவின் போது சர்ச்சை ஏற்பட்டது. ஜூட் ஆண்டனிக்கு தலையில் முடி குறைவு என்றும் புத்திசாலி என்றும் மம்முட்டி கூறினார். இது தொடர்பான வீடியோ வெளியானதை அடுத்து விமர்சனங்கள் எழுந்துள்ளன. மம்முட்டி செய்தது பாடி ஷேமிங் என்று மெகாஸ்டாருக்கு எதிராக பலரும் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *