கிறிஸ்துமஸ் செலவைக் குறைத்து, போரால் பாதிக்கப்பட்ட உக்ரைனுக்கு உதவுங்கள் – போப் பிரான்சிஸ் வேண்டுகோள்

வாஷிங்டன்: உக்ரைன் போர் தொடங்கி 10 மாதங்களுக்கு மேலாகியும் இன்னும் வெகு தொலைவில் உள்ள போரின் விளைவாக இரு தரப்பிலும் பல வீரர்கள் மற்றும் அப்பாவி பொதுமக்கள் கொல்லப்பட்டனர். போப் பிரான்சிஸ் கலந்து கொள்ளும் அனைத்து நிகழ்ச்சிகளிலும் இந்தப் போரை உடனடியாக நிறுத்த வேண்டும் என்று வலியுறுத்தி வருகிறார். இந்நிலையில் நேற்று நடந்த கூட்டத்தில் போப் பிரான்சிஸ் கூறியதாவது:- போரினால் பாதிக்கப்பட்ட உக்ரைன் மக்கள் கடும் குளிராலும், பசியாலும் தவித்து வருகின்றனர். கிறிஸ்துமஸ் கொண்டாட்டங்கள் அவர்களின் இதயங்களில் அமைதியும் மகிழ்ச்சியும் நிறைந்ததாக இருக்க வேண்டும். அனைவரும் கிறிஸ்துமஸ் செலவுகளை குறைத்து உக்ரைனில் போரில் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவ வேண்டும். இவ்வாறு அவர் பேசினார். உக்ரைனில் குளிர்காலம் என்பதால் ரஷ்ய வீரர்கள் கடும் அவதிக்குள்ளாகியுள்ளனர். உக்ரைனில் கடும் குளிர் நிலவுவதால், ரஷ்ய ராணுவ வீரர்களிடம் குளிரில் இருந்து காக்க வெதுவெதுப்பான உடைகள் இல்லை. இதனால் கடும் குளிரில் உறைந்து கிடப்பதாக ரஷ்ய ராணுவ தளபதி தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *