வெளிநாட்டில் கிறிஸ்துமஸ் கொண்டாட்டங்கள் தொடங்குகின்றன என புகைப்படங்களுடன் கிளம்பிய மீரா ஜாஸ்மின்

நடிகை மீரா ஜாஸ்மின். மலையாளத்தில் சூத்ரதரன் படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானார் .பின்னர் தமிழில் மீரா ஜாஸ்மின் ரன் படம் மூலம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டார் . கடந்த சில காலமாக சினிமாவில் இருந்து ஒதுங்கியிருந்தார்.திருமணத்திற்கு பிறகு மீரா ஓய்வு எடுத்தார். பின்னர், அந்த உறவை முறித்துக் கொண்ட பிறகும், மீரா படங்களில் இருந்து விலகி இருந்தார். இந்த வருடம் சத்யன் அந்திக்காடு படத்தின் மூலம் மீராஜாஸ்மின் மீண்டும் நடிப்புத் துறையில் களமிறங்கியுள்ளார். ஜெயராம் கதாநாயகனாக நடித்த ‘மகள்’ படத்தின் மூலம் மீரா ஜாஸ்மின் மீண்டும் நடித்தார் . இந்நிலையில் தற்போது, ​​மீராஜாஸ்மின் வெளிநாட்டில் இருந்து தனது புதிய புகைப்படங்களை பகிர்ந்துள்ளார். இங்கு கிறிஸ்மஸ் கொண்டாட்டங்கள் தொடங்கியுள்ளதை சுட்டிக்காட்டி மீரா புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *