விமான சேவைகள் ரத்து…கடுப்பில் பயணிகள்..!!

சென்னையில் இருந்து அந்தமானுக்கு ஏழு விமானங்கள், அந்தமானில் இருந்து சென்னைக்கு ஏழு விமானங்கள் என மொத்தம் 14 விமானங்கள் வரும் 16ம் தேதி வரை ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன. அந்தமான் விமான நிலையத்தில் ஓடுபாதை பராமரிப்பு பணிகள் காரணமாக விமானங்கள் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர். அந்தமான் விமான சேவைகள் ஏற்கனவே நவம்பர் 1 முதல் 4 வரை 12 நாட்களுக்கு, 15 முதல் 18 வரை மற்றும் மீண்டும் 29 முதல் டிசம்பர் 2 வரை மூன்று முறை ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன. தற்போது 4-வது முறையாக நேற்று முதல் 16-ந்தேதி வரை 4 நாட்களாக மீண்டும் மீண்டும் வருகிறது. அந்தமான் விமான நிலையத்தில் ஓடுபாதை பராமரிப்பு பணிகள் நடைபெற்று வருவதால் விமான சேவைகள் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், வரும் 17ம் தேதி முதல் மீண்டும் விமான சேவை தொடங்கும் எனவும் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். அந்தமான் விமானங்கள் கடந்த ஒன்றரை மாதங்களில் 16 நாட்களுக்கு ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன. பயணிகளுக்கு முன் கூட்டியே உரிய தகவல் தெரிவிக்காமல் திடீரென விமான சேவை ரத்து செய்யப்பட்டதால், பயணிகள் கடும் அவதிக்குள்ளாகினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *