ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஷ்ரத்தா கபூர் நடிக்கும் புதிய படத்தின் டைட்டில் இன்று அறிவிக்கப்படுகிறது

பாலிவுட்டில் ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஷ்ரத்தா கபூர் நடித்த காதல் திரைப்படம் இறுதியாக அதன் பெயரைப் பெற்றுள்ளது. , எங்கள் அறிக்கையின்படி, படத்தின் தலைப்பு டிசம்பர் 14 அன்று வெளியிடப்படும். இப்படத்தின் முதல் டீசர் போஸ்டரை படத்தின் இயக்குனர் லவ் ரஞ்சன் மற்றும் படக்குழுவினர் செவ்வாய்க்கிழமை வெளியிட்டனர். புதிய அப்டேட்டின்படி , டிசம்பர் 14 அன்று தலைப்பு அறிவிப்பின் மூலம் லவ் ரஞ்சன் பார்வையாளர்களை ஆச்சரியப்படுத்துவார். லவ் ரஞ்சன் தனது மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படத்தின் தலைப்பை ஒரு சிறப்பு நகைச்சுவையான வீடியோவுடன் அறிவிப்பார். டிசம்பர் 14. இந்த வீடியோவின் டிஜிட்டல் வெளியீட்டு விழா நடைபெற உள்ளது, டிசம்பர் 16 முதல் அனைத்து மல்டிபிளெக்ஸ்களிலும் இது ஒளிபரப்பப்படும் என்று புதிய தகவல் கூறுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *