பூர்ணிமா இந்திரஜித்தின் பிறந்தநாளை முன்னிட்டு வாழ்த்து தெரிவித்த மாமியார் மல்லிகா சுகுமாரன்

மலையாள நடிகை பூர்ணிமா இந்திரஜித் சமூக வலைதளங்களில் அடிக்கடி தனது குடும்பத்தினரின் புகைப்படங்களையும், விவரங்களையும் பதிவிடுவது வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் . இந்த நடிகைக்கு நேற்று 44வது பிறந்தநாள். இவரது பிறந்தநாளுக்கு சமூக வலைதளங்களில் பலரும் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். இந்நிலையில் நடிகைக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்து தெரிவித்து மாமியார் மல்லிகா சுகுமாரனின் இன்ஸ்டாகிராம் பதிவு தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. மல்லிகா சுகுமாரன் பூர்ணிமாவின் படத்தை பதிவிட்டுள்ளார், “சிரிக்கும் முகம் வசந்தத்தை விட அழகானது, அன்பான இதயம் போன்றது. இந்த அழகான இடுகைக்கு பூர்ணிமாவின் பதில், “அம்மா நான் உன்னை மிகவும் நேசிக்கிறேன்.” இந்திரஜித்தும் பூர்ணிமாவின் படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு அவருக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *