‘பாரத் ஜோடோ யாத்திரை’..ஜம்முவுக்கு விரைந்த திக்விஜய சிங்..!!

பாரத் ஜோடோ யாத்திரையின் 98வது நாளான இன்று, ராகுல் காந்தி ராஜஸ்தான் மாநிலத்தில் பாதயாத்திரை மேற்கொள்கிறார். அவருடன் சேர்ந்து ஆயிரக்கணக்கானோர் புனித யாத்திரை மேற்கொள்கின்றனர். இதற்கிடையில், காங்கிரஸ் மூத்த தலைவரும், மத்திய பிரதேச முன்னாள் முதல்வருமான திக்விஜய சிங், ஜம்மு-காஷ்மீரில் கட்சியின் ‘பாரத் ஜோடோ யாத்ரா’ அணிவகுப்புக்கான ஏற்பாடுகளை மேற்பார்வையிட இரண்டு நாள் பயணமாக ஜம்மு சென்றடைந்தார். கன்னியாகுமரியில் இருந்து ராகுல் காந்தி தலைமையிலான இந்திய ஒற்றுமை யாத்திரை ஜனவரி மூன்றாவது வாரத்தில் ஜம்மு பகுதிக்குள் நுழைய வாய்ப்புள்ளதாக காங்கிரஸ் தெரிவித்துள்ளது. யாத்திரைக்கான ஏற்பாடுகளை மேற்பார்வையிடும் மாநிலங்களவை உறுப்பினர் திக் விஜய் சிங்கை ஜம்மு விமான நிலையத்தில் முன்னாள் யோகேஷ் சாவ்னி தலைமையிலான மூத்த காங்கிரஸ் தலைவர்கள் வரவேற்றனர் என்று பிரதேச காங்கிரஸ் கமிட்டியின் தலைமை செய்தித் தொடர்பாளர் ரவீந்தர் சர்மா தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *