பழனியில் கோவில் அதிகாரிகளை தாக்கிய வியாபாரிகள்..!!

திண்டுக்கல் மாவட்டம் பழனிமலையில் புகழ்பெற்ற பழனி முருகன் கோயில் உள்ளது. தற்போது கார்த்திகை மாதம் என்பதால் பழனி முருகன் கோவிலுக்கு வரும் ஐயப்ப பக்தர்களின் எண்ணிக்கை அதிகமாக உள்ளது. இந்நிலையில், சாலையோரக் கடைகளால் பக்தர்களுக்கு இடையூறு ஏற்படுவதாக கோயில் நிர்வாகத்துக்கு ஏராளமான புகார்கள் வந்தன. இதையடுத்து, ஆக்கிரமிப்பு கடைகளை அகற்றும் பணியில் கோவில் அதிகாரிகள் இன்று ஈடுபட்டனர். அப்போது பழனி கோயில் உதவி ஆணையர் லெட்சுமி, பெண் ஒருவர் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறி, 300க்கும் மேற்பட்ட சாலையோர வியாபாரிகள் கோயில் அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டனர். இதையடுத்து, சாலையோரம் உள்ள ஆக்கிரமிப்பு கடைகளால், பக்தர்களுக்கு பெரும் இடையூறு ஏற்படுவதாகவும், இதற்கு ஒத்துழைப்பு தருமாறு, வியாபாரிகளிடம், கோவில் நிர்வாகிகள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். இதையடுத்து, ஆக்கிரமிப்பு கடைகளை அகற்றும் பணியை அதிகாரிகள் மீண்டும் தொடங்கினர். கோயில் உதவி ஆணையர் லெட்சுமியும் ஒப்புக்கொண்டார். இதனால், அதிகாரிகளுடன் சாலையோர வியாபாரிகள் கடும் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டனர். மேலும் கோவில் அதிகாரிகளை தாக்க முயன்றதாகவும் கூறப்படுகிறது. அப்போது பாதுகாப்பு பணியில் இருந்த போலீசார் அதிகாரிகளை பத்திரமாக மீட்டு கோவில் அலுவலகத்திற்கு அழைத்து சென்றனர். இதனால் பழனி கோயிலில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *