பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நாட்டை விட்டு வெளியேறிய மகன் திரும்பியதால் , மாலை அணிவித்து வரவேற்ற பாகிஸ்தான் பிரதமர்

முன்பு நாடு கடத்தப்பட்ட பாகிஸ்தான் பிரதமர் ஷேபாஸ் ஷெரீப்பின் மகன் சுலைமான் ஷெபாஸ் நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு நாடு திரும்பினார். அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை பாகிஸ்தான் திரும்பியதாக பாகிஸ்தான் ஊடகங்கள் தகவல் தெரிவித்துள்ளன. இஸ்லாமாபாத் உயர்நீதிமன்றம் ஃபெடரல் இன்வெஸ்டிகேஷன் ஏஜென்சி (எஃப்ஐஏ) மற்றும் தேசிய பொறுப்புக்கூறல் பணியகம் (என்ஏபி) அவரைக் கைது செய்வதிலிருந்து சில நாட்களுக்குப் பிறகு சுலைமான் திரும்பியதாக கூறப்படுகிறது. பணமோசடி வழக்குகளில் சிக்கிய நிலையில் ஜாமீன் கோரி சுலைமான் தாக்கல் செய்த மனுவை நீதிமன்றம் பரிசீலித்தது. சுலைமான் ஷெஹ்பாஸ் தனது தந்தையை கட்டிப்பிடிக்கும் வீடியோவை ஷேபாஸ் ஷெரீப்பின் கட்சியான பாகிஸ்தான் முஸ்லிம் லீக் (என்) ட்விட்டரில் வெளியிட்டுள்ளது .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *