‘நண்பகல் நேரத்து மயக்கம்’ படத்தின் பார்வையாளர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்த மெகா ஸ்டார் மம்முட்டி

மலையாள ரசிகர்கள் நீண்ட நாட்களாக எதிர்பார்த்து காத்திருந்த மம்முட்டி படம் ‘நண்பகல் நேரத்து மயக்கம்’.இந்தக் காத்திருப்புக்குக் காரணம், திறமையான மலையாள இயக்குநர் லிஜோ ஜோஸ் பெல்லிசேரியின் படத்தில் மம்முட்டி முக்கிய வேடத்தில் நடிப்பதுதான். இறுதியாக, இந்த ஆண்டு IFFK இல் படம் திரையிடப்பட்டுள்ளது. முக்கிய இடமான தாகூர் திரையரங்கில் படம் திரையிடப்பட்டு நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இந்த படத்தில் மம்முட்டி, லிஜோ நடித்த கேரக்டரைப் பாராட்டி பலரும் களத்தில் இறங்கி வருகின்றனர். மம்முட்டியின் கேரியரில் இது இன்னொரு மைல்கல் என்றும், லிஜோவின் இன்னொரு பிரமாண்டமான படம் என்றும் ஆடியன்ஸ் அனைவரும் சொல்கிறார்கள். மெகாஸ்டார் மம்முட்டி தற்போது படத்திற்காக ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ளார். நன்றி போஸ்டரைப் பகிர்ந்த மம்முட்டி, ‘IFFK இலிருந்து ‘நண்பகல் நேரத்து மயக்கம்’ படத்தின் அனைத்து மறுமொழிகளும் விமர்சனங்களும் மிகவும் மனதைக் கவரும்’ என்று குறிப்பிட்டிருக்கிறார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *