தென்னிந்திய படங்கள் பாலிவுட்டை துவம்சம் செய்ததாக கூறும் அனுராக் காஷ்யப்

பாலிவுட் இயக்குனர் அனுராக் காஷ்யப் சமீபத்தில் பாலிவுட்டில் தென்னிந்திய போலித்தனம் காரணமாக அதன் அழிவை அடைந்தது எப்படி என்று குறிப்பிட்டார். கலாட்டா பிளஸில் ஒரு வட்ட மேசையில், அனுராக் காஷ்யப் கூறினார். சைரத் திரைப்படத்தின் வெற்றி மராத்தி சினிமாவை எப்படி உடைத்தது என்றார். இவ்வளவு பணம் சம்பாதிப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகளை மக்கள் உணர்ந்ததும், அவர்கள் திரைப்படங்களை உருவாக்கும் முறைகளை மாற்றத் தொடங்கினர். பின்னர் அவர்கள் சைரட்டைப் பின்பற்றத் தொடங்கினர். மராத்தி திரையுலகில் இது ஒரு நெருக்கடி என்று கூறுகிறார் . புதிய பான்-இந்தியா ட்ரெண்டிலும் இதே நிலைதான். பான்-இந்தியாவில், இப்போது என்ன நடக்கிறது என்றால், அனைவரும் பான்-இந்தியா திரைப்படத்தை உருவாக்க முயற்சிக்கின்றனர். வெற்றி 5-10% இருக்கும். காந்தாரா , புஷ்பா. கேஜிஎப் போன்ற படங்கள் ஹிட் ஆன பிறகு, அவற்றைப் பின்பற்ற முயற்சிப்பது தோல்வியாகி வருகிறது என்று தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *