ஜி.வி.பிரகாஷுக்கு ஜோடியாக ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கும் புதிய படத்தின் ஷூட்டிங் தொடங்கியது

தமிழில் புதிய படமொன்றில் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், ஜி.வி.பிரகாஷுக்கு ஜோடியாக நடிக்கவிருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டதையடுத்து, திங்கள்கிழமை பூஜை விழாவுக்குப் பிறகு படம் தொடங்கப்பட்டது. இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்தை சேதம் ஆயிரம் பொன் புகழ் ஆனந்த் ரவிச்சந்திரன் இயக்குகிறார். இதன் தொடக்க விழாவின் படங்களையும் படக்குழுவினர் பகிர்ந்துள்ளனர். இந்தப் படத்தை ஜாதிக்காய் புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரிக்கிறது. மற்ற நடிகர்கள், கதாநாயகர்கள் தவிர, இன்னும் அறிவிக்கப்படாத நிலையில், தொழில்நுட்பக் குழு ஜி.வி.பிரகாஷும் இசையமைக்கிறார், ஜெகதீஷ் சுந்தரமூர்த்தி ஒளிப்பதிவு செய்கிறார், கிருபாகரன் படத்தொகுப்பைக் கையாளுகிறார். அறிவு இந்த படத்தில் பாடலாசிரியராக பணியாற்றவிருக்கிறார் .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *