சினிமாவுக்காக தனது குடும்பம் கூட மறந்து போய் விட்டதாக கூறும் ஷைன் டாம் சாக்கோ

இப்போது சினிமாவைத் தவிர என் வாழ்க்கையில் வேறு எதுவும் இல்லை என்று நடிகர் ஷைன் டாம் சாக்கோ தெரிவித்துள்ளார். சினிமாவுக்காக தனது குடும்பத்தை மறந்து விடுவதாகவும், ஒருவர் தனது ஆன்மாவை திருப்திப்படுத்த வேண்டும் என்றும் நடிகர் தெளிவுபடுத்தியுள்ளார். குடும்பங்கள் தங்கள் குழந்தைகளை அவர்களின் எதிர்காலத்தை நன்றாகப் பார்க்க வளர்க்கிறார்கள். சினிமாவை தவறவிட்டு குடும்பத்துடன் வாழ முடியாது. சினிமாவைத் தவிர வேறொன்றுமில்லை. அதனால் திருமணத்தை கூட நடத்த முடியாது. வாழ்க்கையில் எப்பொழுதும் நடித்துக் கொண்டே இருப்பவர் என்றும் அதில் பாதியை மட்டுமே கேமராவில் காட்டுவதாகவும் நடிகர் கூறுகிறார். பிரபல ஊடகம் ஒன்றுக்கு அளித்த பேட்டியில் ஷைன் இவ்வாறு சொல்லியிருக்கிறார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *