குழந்தை நட்சத்திரங்களுக்கு அன்பு வரவேற்பு கொடுத்த மெகாஸ்டார் மம்முட்டி

மலையாள சினிமாவில் ஜூட் ஆண்டனியின் லேட்டஸ்ட் படமான ‘2018’ படத்தின் டீசர் வெளியீட்டு விழாவுக்கு மலையாளிகளின் அபிமான நடிகர் மம்முட்டி வந்திருந்தார். அந்த படத்தை பற்றி பேசும் போது மம்முட்டி இரண்டு இளம் நட்சத்திரங்களுடன் புகைப்படம் எடுத்துக் கொள்ள விருப்பம் தெரிவித்தார். குழந்தைகள் நிகழ்வுக்கு வந்தவுடன், அவர்கள் மம்முட்டியுடன் படம் எடுக்க விருப்பம் தெரிவித்தனர். இதை மம்முட்டி தனது விருப்பமாக எதிர் பார்த்து நிறைவேற்றினார். பியூஷ், தேவானந்தா இருவரையும் வைத்து படம் எடுக்க வேண்டும் என்று மம்முட்டி கூறியுள்ளார். குழந்தைகள் இருவரும் மேடைக்கு வந்து மம்முட்டியுடன் புகைப்படம் எடுத்துக் கொண்டனர். இந்த டீசர் வெளியீட்டு விழாவிற்கு திரையுலகைச் சேர்ந்த ஏராளமானோர் வந்திருந்தனர். ‘2018’ படத்தைத் தவிர ‘சாவீர்’ மற்றும் ‘மாளிகப்புறம்’ படங்களின் டீசர் வெளியீட்டு விழாவும் இந்த விழாவில் நடைபெற்றது. குழந்தைகளுடன் படம் எடுத்த பிறகு மற்ற நட்சத்திரங்களும் மம்முட்டியுடன் படம் எடுக்க வேண்டும் என்று கோரிக்கை விடுத்திருந்தனர் .

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *