காந்தாரா படத்தை புகழ்ந்து பேசிய பாலிவுட் நடிகர் ஹிருத்திக் ரோஷன்

கன்னட மொழியில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒரு பெரிய வெற்றிக்குப் பிறகு, காந்தாரா தொடர்ந்து மக்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களை பெற்று கொண்டுள்ளது . இப்படம் டிசம்பர் 9 ம் தேதி ஹிந்தியில் நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் நவம்பர் 24 ஆம் தேதி கன்னடம், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் தமிழில் ப்ரைம் வீடியோவில் வெளியானது . இது திரையரங்குகளில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற அதே வேளையில், படம் இரண்டு முக்கிய ஸ்ட்ரீமிங் தளங்களுக்கும் சென்றது. ரசிகர்கள் மத்தியில் ஆர்வம். சமீபத்தில் படத்தைப் பார்த்த ஹிருத்திக் ரோஷன், இதன் உச்சக்கட்ட கிளைமாக்ஸைப் பாராட்டினார். இந்த படத்தைப் பார்த்த பிறகு காந்தாரத்தைப் பற்றிய தனது விமர்சனத்தைப் பகிர்ந்து கொண்ட ஹிருத்திக் ஞாயிற்றுக்கிழமை ட்விட்டரில் “காந்தாராவைப் பார்த்து நிறைய கற்றுக்கொண்டேன். அருமையான கதை, இயக்கம் மற்றும் நடிப்பு. உச்சகட்ட கிளைமாக்ஸ் மாற்றம் எனக்கு ஒரு சிலிர்ப்பை அளித்தது. அணிக்கு மரியாதை மற்றும் பாராட்டு ” என்று குறிப்பிட்டிருந்தார். இந்த டிவிட்டை பார்த்து ரிஷப் ஷெட்டி, “மிக்க நன்றி சார்” என்று பதிலளித்துள்ளார் .

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *