அமைச்சரான அன்றே அதிரடி காட்டும் உதயநிதி..!!

தமிழக அமைச்சரவையின் 35வது அமைச்சராக உதயநிதி ஸ்டாலின் இன்று பொறுப்பேற்றுக் கொண்டார். முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் பரிந்துரையின் பேரில் இன்று காலை 9.30 மணிக்கு கிண்டி ஆளுநர் மாளிகையில் உள்ள தர்பார் ஹாலில் நடைபெற்ற விழாவில் உதயநிதி ஸ்டாலினுக்கு ஆளுநர் ஆர்.என்.ரவி பதவிப் பிரமாணமும், ரகசிய காப்பு பிரமாணமும் செய்து வைத்தார். அமைச்சராக பதவியேற்றதும் உதயநிதி ஸ்டாலின் சென்னை மெரினா கடற்கரையில் உள்ள அண்ணா கருணாநிதி நினைவிடத்திற்கு சென்று மலர் தூவி மரியாதை செலுத்தினார். பின்னர் அங்கிருந்து தலைமைச் செயலகத்தில் இருந்து புறப்பட்டார். மூத்த அமைச்சர்கள் துரைமுருகன், கே.என்.நேரு, சேகர்பாபு, ஏ.வி.வேலி ஆகியோர் தலைமைச் செயலகம் வந்தடைந்த அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலினை அமர வைத்தனர். அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின் இருக்கையில் அமர்ந்து பதவி ஏற்றார். புதிய அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலினுக்கு மூத்த அமைச்சர்களும் வாழ்த்து தெரிவித்தனர். அதன்பிறகு, அமைச்சராகப் பொறுப்பேற்றதும் ஸ்டாலின் கையெழுத்திட்ட முதல் கோப்புகளில் உதயநிதி கையெழுத்திட்டார். 2022-23 முதல்-மந்திரி கோப்பைக்கான ரூ.47 கோடி ஒதுக்கீட்டில் கையெழுத்திட்டார். விளையாட்டு வீரர்களுக்கான ஓய்வூதியத்தை உயர்த்துவதற்கான கோப்பில் அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின் கையெழுத்திட்டார். மேலும் துப்பாக்கி சுடுதல் போட்டியில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற நிவேதிதா நாயருக்கு ரூ.4 லட்சம் காசோலையை அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின் வழங்கினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *