அடுத்த வாரம் நடக்கும் ஐபிஎல் மினி ஏலம்..!!

16வது ஐபிஎல் 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி அடுத்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் தொடங்குகிறது. 10 பங்கேற்கும் அணிகளுக்கு பரிமாற்றம், தக்கவைப்பு மற்றும் வெளியீடு ஆகியவற்றிற்கு மொத்தம் 87 வீரர்கள் தேவை. இதில் 30 வெளிநாட்டு வீரர்களுக்கான இடங்களும் அடங்கும். இதையொட்டி, ஐபிஎல் வீரர்கள் மினி ஏலம் வரும் 23ம் தேதி கொச்சியில் நடக்கிறது. இந்நிலையில் ஏலத்தில் பதிவு செய்யப்பட்ட வீரர்களில் 405 பேர் கொண்ட இறுதிப் பட்டியலை இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் நேற்று அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிட்டது. இதில் 273 இந்திய வீரர்கள் மற்றும் 132 வெளிநாட்டு வீரர்கள். 4 பேர் உறுப்பு நாடுகளைச் சேர்ந்த வீரர்கள். இதில் 119 வீரர்கள் சர்வதேச அனுபவம் பெற்றவர்கள். 282 வீரர்கள் சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாடவில்லை. இதில் உறுப்பு நாடுகளைச் சேர்ந்த 4 வீரர்களும் அடங்குவர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *