ஹாரி புரூக்கை புகழ்ந்து தள்ளிய பென் ஸ்டோக்ஸ்..!!

மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடுவதற்காக இங்கிலாந்து அணி பாகிஸ்தானுக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டுள்ளது. முதல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் இங்கிலாந்து அணி சிறப்பாக விளையாடியது. ஓவருக்கு சராசரியாக 6 ரன்கள் என்ற கணக்கில் பேட்டிங் செய்து பாகிஸ்தானின் பந்துவீச்சைத் திணறடித்தனர். இதன் மூலம் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் வெற்றி பெற்று தொடரை 2-0 என கைப்பற்றியது. இங்கிலாந்தின் வெற்றிக்கு அந்த அணியின் ஹாரி புரூக் பேட்டிங் முக்கியமானது. ராவல்பிண்டியில் நடைபெற்ற முதல் டெஸ்டில் 116 பந்துகளில் 153 ரன்கள் குவித்தார். 2வது இன்னிங்சில் 65 பந்துகளில் 87 ரன்கள் சேர்த்தார். முல்தானில் நடந்த 2வது டெஸ்டில், 2வது இன்னிங்சில் 149 பந்துகளில் 108 ரன்கள் எடுத்தார். 22 வயதான புரூக் கடந்த ஜனவரி மாதம் டி20 போட்டியில் அறிமுகமானார்.

செப்டம்பரில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் அறிமுகமானார். அவர் ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாட தயாராக உள்ளார். இந்நிலையில் பென் ஸ்டோக்ஸ், இந்திய அணியின் நட்சத்திர வீரர் விராட் கோலியுடன் ஹாரி புரூக்கை ஒப்பிட்டுள்ளார். ப்ரூக்கைப் பற்றி பென் ஸ்டோக்ஸ் கூறியதாவது:- கடந்த கோடையில் அணியில் இணைந்த ப்ரூக், தற்போது கோடை சீசன் முடிவதற்குள் அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டிலும் அறிமுகமாகும் வேகத்தில் உள்ளார். பாகிஸ்தான் தொடரில் அவரது ஆட்டம் அபாரமாக இருந்தது. அனைத்து வகையான கிரிக்கெட்டிலும் பிரகாசிக்கும் அரிய வீரர்களில் இவரும் ஒருவர். அவர் எங்கும் பிரகாசிப்பதைக் காணலாம். அதேசமயம், அபூர்வ வீரர்களில் ஒருவர் இந்திய அணியின் விராட் கோலி. “அவரது தொழில்நுட்ப ஆட்டம் கிரிக்கெட்டின் மூன்று வடிவங்களில் எங்கு வேண்டுமானாலும் ரன்கள் எடுப்பதை எளிதாக்குகிறது.” என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *