‘ரோலக்ஸ்’ பெயரில் படம்..சூர்யாவுடன் இணையும் லோகேஷ் கனகராஜ்..!!

தமிழில் ஸ்டார் டைரக்டர் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய விக்ரம் படம் எவ்வளவு பெரிய ஹிட் ஆனது என்பது அனைவரும் அறிந்ததே.. இந்த படத்தில் உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் டைட்டில் ரோலில் நடித்தார், ஸ்டார் ஹீரோக்கள் விஜய் சேதுபதி, ஃபஹத் பாசில், விக்ரம் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். விக்ரம் இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்த ரோலக்ஸ் கதாபாத்திரம் அமோக வரவேற்பை பெற்றது. ரோலக்ஸ் கதாபாத்திரம் இந்த படத்தின் முக்கிய சிறப்பம்சமாக அமைந்தது. ஆனால் இப்போது ஒரு சுவாரசியமான விஷயம் வெளியாகி உள்ளது. லோகேஷ் கனகராஜ் அளித்த பேட்டியில், ரோலக்ஸை மையமாக வைத்து படம் இயக்குவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன.

மேலும், தளபதி 67, கைதி 2, விக்ரம் 2 உள்ளிட்ட பல திட்டங்களில் அடுத்த பத்து ஆண்டுகளுக்கு மிகவும் பிஸியாக இருப்பேன் என்று அவர் கூறினார். விரைவில் விஜய்யை வைத்து தளபதி 67 படப்பிடிப்பை தொடங்க உள்ளார் லோகேஷ். புதுமையான, சோதனையான கதைகளை வெள்ளித்திரையில் கச்சிதமாக காண்பிப்பதில் லோகேஷ் கனகராஜின் பாதை வித்தியாசமானது என்பது அவரது படங்களைப் பார்த்தால் புரியும். வழக்கமான மற்றும் பரிசோதனை கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கும் நடிகர்களில் சூர்யா எப்போதும் முதல் இடத்தில் இருப்பார். மேலும் இவர்கள் இருவரும் இணைந்து விரைவில் ஒரு படம் வரவிருப்பதாகவும், அதுவும் சூப்பர் க்ரேஸைப் பெற்ற ரோலக்ஸ் என்ற பெயரிலேயே வரப்போகிறது என்ற அப்டேட்டை திரையுலகினர் முழுவதுமாக ரசித்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *