‘புஷ்பா 2’ படப்பிடிப்பில் இணைந்த அல்லு அர்ஜுன்..!!

அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் சுகுமார் கூட்டணியில் வரும் படம் ‘புஷ்பா 2’. இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு தொடங்கியது. இறுதியாக, பன்னி படப்பிடிப்பில் சேர்ந்தார். விடுமுறை, விளம்பர ஷூட்டிங், ரஷ்யா பயணம் என அனைத்தையும் முடித்துவிட்டு அல்லு அர்ஜுன் படப்பிடிப்பில் இணைந்துள்ளதாக அப்டேட் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. ரஷ்யாவில் இருந்து திரும்பிய சுகுமார் அண்ட் டீம் இந்த வாரம் புதிய ஷூட்டிங் ஷெட்யூலை ஆரம்பித்தது. அவர்களுடன் அல்லு அர்ஜுனும் இணைந்தார். புஷ்பா 2 தேசிய மற்றும் சர்வதேச இடங்களில் படமாக்கப்படவுள்ளது.

இப்படத்தின் தொடர்ச்சியாக மேலும் சில நட்சத்திர நடிகர்கள் நடிக்கவுள்ளனர் எனத் தெரிந்தாலும், வரும் நாட்களில் இந்த செய்தியில் தெளிவு வரும். இரண்டாம் பாகத்திலும் ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கிறார். ஃபஹத் பாசில், தனுஞ்சய், அனசுயா பரத்வாஜ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். முதல் பாகத்திற்கு பிரமாதமான ஆல்பம் கொடுத்த ராக் ஸ்டார் தேவிஸ்ரீபிரசாத் இந்த படத்திற்கு மீண்டும் இசையமைக்கிறார். மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் பேனரில் நவீன் எர்னேனி மற்றும் ஒய்.ரவிசங்கர் ஆகியோர் மிகப்பெரிய பட்ஜெட்டில் தயாரிக்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *