பாடி ஷேமிங்கிற்கு ஆளான பிரபல பாடகி..!!

பிரபல பாடகி நேஹா பாசின் மீண்டும் பாடி ஷேமிங்கிற்கு ஆளாகியுள்ளார். சிறந்த பாடலுக்கு பெயர் பெற்ற நேஹா பாசின், தனது துணிச்சலால் சமூக ஊடகங்களில் அடிக்கடி ட்ரோல் செய்யப்படுகிறார். இதனுடன், இசைத்துறையில் நிலவும் பாகுபாடுகள் குறித்தும் நேஹா பாசின் குரல் எழுப்பியுள்ளார். நேஹா பாசின் நம்புவதாக இருந்தால், அவர் உடல் வெட்கப்படுகிறார். மௌனத்தை உடைத்து, பாடி ஷேமிங்கில் ஈடுபடுவோர் மற்றும் முகமூடி அணிந்தவர்களுக்கு எதிராக அறிக்கைகளை வெளியிடும் அனைவரையும் நேஹா பாசின் கடுமையாக சாடியுள்ளார்.

ஒரு சமீபத்திய பேட்டியில், நேஹா பாசின் கூறியதாவது- “நான் இந்த கவர்ச்சி உலகில் தன்னம்பிக்கை மற்றும் உடல் பாசிட்டிவ்வாக நுழைந்தேன், ஆனால் மக்கள் என்னை உடல் எடையால் அசிங்கமானவர் என்று அழைக்கத் தொடங்கினர்… அதற்கும் நான் பயந்தேன். இதையெல்லாம் நான் மீண்டும் சந்திக்க நேரிடும் என்று நான் கவலைப்படுகிறேன். நான் இந்தத் துறையில் நுழைந்தபோது, மக்கள் என்னைப் புறக்கணித்தனர். இதையெல்லாம் நான் 10 ஆண்டுகளாக எதிர்கொண்டேன். நானும் மக்கள் முன்னிலையில் இவற்றை எதிர்கொள்ள கடுமையாக முயற்சித்தேன்.” என்று கவலையுடன் தெரிவித்தார்.

நேஹா பாசின் மேலும் தனது அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது- நான் இந்த விஷயங்களோடு மும்பைக்கு வரவில்லை, நீண்ட நாட்களாக தொழில்துறையில் இருந்த பிறகும், இந்த விஷயங்கள் என்னை மீண்டும் தொந்தரவு செய்யும் என்று உணர்கிறேன். ஆனால், இந்தப் போராட்டம் உலகத்தோடு அல்ல, அப்படிப்பட்ட சூழலை உருவாக்கிய அந்த ஏழை மக்களோடுதான். உங்கள் அணுகுமுறை நான் யார் என்பதை பிரதிபலிக்கவில்லை…” என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *