தொழில் உலகில் அடியெடுத்து வைக்கும் ஷாருக் கானின் மகன்..!!

பாலிவுட்டின் கிங் ஷாருக் கானின் மகன் ஆர்யன் கான் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாகவுள்ளார் என்ற செய்தி வைரலாக பரவி ரசிகர்கள் மிகுந்த மகிழ்ச்சியில் உள்ளனர். சில மாதங்களுக்கு முன்பு ஆர்யன் மீது என்சிபி கடுமையான குற்றச்சாட்டுகளை கூறியது. அதனால் அவர் நீண்ட காலம் சிறையில் இருந்தார். ஆர்யன் பாலிவுட்டில் இயக்குனராக அறிமுகமாக உள்ளார். ரசிகர்கள் அவருக்கு பாராட்டு மழை பொழிந்து வருகின்றனர். அவருக்கும் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளனர். ஆனால் இதனுடன் தொழில் உலகிலும் அடியெடுத்து வைக்க நினைத்துள்ளார். அவர் இப்போது வோட்காவின் பிரீமியம் பிராண்ட் ஒன்றை அறிமுகப்படுத்த இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் இந்த செய்தி சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவியதும், நெட்டிசன்கள் அவரை விமர்சிக்க ஆரம்பித்தனர். இணையதளம் ஒன்றுக்கு அளித்த பேட்டியில் ஆர்யன் தனது புதிய பிராண்ட் குறித்து கருத்து தெரிவித்துள்ளார். அதில் அவர் கூறுகையில், நீண்ட நாட்களாக நான் வேறு பிராண்ட் வோட்காவை தொடங்க வேண்டும் என்று விரும்பினேன். தற்போது அந்த கனவு நனவாகியிருப்பது மிகுந்த மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. அதற்காக உலகின் இரண்டாவது பெரிய நிறுவனத்தை பங்குதாரராக எடுத்துள்ளேன். சமூக வலைதளங்களில் ரசிகர்கள் ஆர்யனுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தாலும், ஏராளமான ட்ரோல்களும் செய்து வருகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *