திருமணம் குறித்த கேள்விக்கு நடிகர் பிரபாஸை இழுத்த விஷால்..!!

பிரபல நடிகர் விஷாலின் திருமணம் சில தடைகளை சந்தித்து உள்ளது. விஷாலின் நிச்சயதார்த்தம் ஹைதராபாத்தை சேர்ந்த அனுஷாவுடன் சில வருடங்களுக்கு முன்பு நடந்தது. திருமண தேதி கிட்டத்தட்ட முடிவாகிவிட்டது. ஆனால் சில கருத்து வேறுபாடுகளால் விஷால்-அனுஷா திருமணம் நிறுத்தப்பட்டது. அதையடுத்து, பல தெலுங்கு படங்களில் சகோதரி வேடங்களில் நடித்த அபிநயாவுடன் விஷால் டேட்டிங் செய்து வருவதாகவும், விரைவில் அவர்கள் திருமணம் செய்யப் போவதாகவும் செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. ஆனால், தமிழ் திரையுலக கலைஞர்களுக்கான கட்டிடம் கட்டி முடித்த பிறகு திருமண விவரம் குறித்து அறிவிப்பேன் என்று லத்தி பட விழாவில் விஷால் தெரிவித்தார்.

சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில் விஷால் கூறிய கருத்து குறித்து திரையுலகில் பரபரப்பாக பேசப்பட்டு வருகிறது. திருமணமான அன்று தானும் திருமணம் செய்து கொள்வதாக பிரபாஸ் தெரிவித்துள்ளார். திருமணம் என்பது ஒரு பெரிய பொறுப்பு. இந்த விஷயம் என் மனதில் எங்கோ உள்ளது. திருமண விஷயம் தன் கவனத்திற்கு வரவில்லை என்று கூறினார். அபிநயாவுடன் விரைவில் திருமணம் என்ற செய்தி ஒருபுறம் இருந்தாலும், பிரபாஸுடன் விஷாலின் திருமணம் தற்போது பரபரப்பாக பேசப்பட்டு வருகிறது. பிரபாஸின் திருமண அறிவிப்பு வந்தால், விஷாலின் செய்தியும் வரும் என சினிமா வட்டாரங்கள் பேசிக் கொள்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *