தனது காதலை வெளிப்படையாக கூறிய பிக்பாஸ் பிரபலம்..!!

பிக்பாஸ் வீட்டில் காதல் காட்சிகள் அரங்கேறி வருகின்றன. டினா தத்தா-ஷாலின் பானோட், பிரியங்கா சவுத்ரி-அங்கித் குப்தா, சைந்தர்யா சர்மா-கைதம் விஜ் ஆகியோரின் காதல் கதைகளை பார்வையாளர்கள் பார்த்திருக்கிறார்கள். தற்போது பிக் பாஸ் வீட்டின் அனைத்து சாவிகளும் டினா தத்தா, சும்புல் தைகிர் மற்றும் சைந்தர்யா சர்மா ஆகியோரின் கைகளில் உள்ளன. ஒவ்வொரு நாளும் வீட்டில் ஒரு பருவம் இருப்பதாகத் தெரிகிறது. இது மட்டுமின்றி இப்போது சும்புலுக்கும் அர்ச்சனாவுக்கும் கிச்சனில் கடும் சண்டை நடக்கப் போகிறது. டினாவிற்கும் ஷாலினுக்கும் உள்ள உறவில் எல்லாம் சரியில்லை.

பிக்பாஸ் வீட்டில் அனைவருக்கும் பிடித்த போட்டியாளரான அப்து, ஹவுஸ்மேட் ஒருவரை காதலித்து வந்துள்ளார். பிக்பாஸ் வீட்டை விட்டு வெளியேறிய பிறகு அந்த நபரிடம் ப்ரோபோஸ் செய்வதாகவும் அப்து கூறியுள்ளார். விசேஷம் என்னவென்றால், அப்து வேறொரு மூன்றாவது நபரை அல்லது நிம்ரத் கைரை காதலித்துள்ளார். ஷிவ் தாக்கரேவிடம் பேசிய அப்து, நான் வீட்டில் இருக்கும் போது நான் முன்மொழியப் போவதில்லை என்று கூறினார். நான் வெளியே போகும் போது கண்டிப்பாக இதை அவளிடம் சொல்வேன்.

இந்த நேரத்தில், ஷிவ் தாக்கரே, நிம்ரத் வெளியில் தொடர்பு வைத்திருப்பதை அப்துவுக்கு புரிய வைக்க முயற்சிக்கிறார். இதைக் கேட்ட அப்து, மன்னிக்கவும், மன்னிக்கவும், எனக்கு இதெல்லாம் தெரியாது. இந்த நேரத்தில் அப்துவும் மன்னிப்பு கேட்கிறார். நிம்ரத்தின் பிறந்தநாளில், அப்து அவளுக்கு மிகவும் பிறந்தநாள் வாழ்த்து தெரிவித்தார். பிக்பாஸ் வீட்டில் தினமும் பெரிய சீசன்கள் நடந்து வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *