இந்தியாவுக்கு எதிரான தொடரில் வங்கதேச கேப்டன் இல்லை..?

இந்திய கிரிக்கெட் அணி வங்கதேசத்தில் சுற்றுப்பயணம் செய்து விளையாடி வருகிறது. ஏற்கனவே முடிவடைந்த 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரை இந்தியா 1-2 என இழந்தது. இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் கிரிக்கெட் தொடர் நாளை தொடங்குகிறது. காயம் காரணமாக இந்திய அணியில் இருந்து ரோஹித் சர்மா விலகியுள்ளார். இதனால் கே.எல். கேப்டனாக ராகுல் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். துணை கேப்டனாக புஜாரா நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். ரோஹித் சர்மாவுக்கு பதிலாக அபிமன்யு ஈஸ்வரன் அணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். நாளை போட்டி தொடங்கும் போது வங்கதேச கேப்டன் ஷகிப் அல் ஹசன் விளையாடுவாரா? என்ற கேள்வி எழுந்துள்ளது.

இந்தியாவுக்கு எதிரான 2வது ஒருநாள் போட்டியின் போது உம்ரான் மாலிக்கின் பந்து சாகிப் அல் ஹசனின் விலா எலும்பில் தாக்கியது. உடனடியாக ஸ்கேன் செய்யப்பட்டது, அதில் எந்த ஆபத்தும் இல்லை என்று தெரியவந்தது. இன்று பயிற்சி செய்யும் போது, வலியை உணர்ந்தார். இதனால், பயிற்சியிலிருந்து விலகி, எக்ஸ்ரே எடுப்பதற்காக மருத்துவமனைக்குச் சென்றார். இன்று மாலைதான் முடிவு தெரியவரும். அதன் பிறகு ஷகிப் அல் ஹசன் விளையாடுவது குறித்து முடிவு செய்யப்படும் என வங்கதேச அணி நிர்வாகம் தெரிவித்துள்ளது. அந்த அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் தஸ்கின் அகமது முதுகு வலியால் அவதிப்பட்டு வருகிறார். அதனால் அவருக்கு ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *